SỬA MÁY ĐO BIÊN DẠNG MMD-100AC GIÁ RẺ
Công ty Tousei VN chuyên cung cấp dịch vụ SỬA MÁY ĐO BIÊN DẠNG MMD-100AC GIÁ RẺ
1, NGUYÊN TẮC ĐO LƯỜNG MÁY ĐO BIÊN DẠNG MMD-100AC
● Tọa độ Descartes, danh bạ bút stylus.
● Chương trình đo MMD dựa trên máy tính và cửa sổ để xử lý dữ liệu đo, dễ in và lưu trữ
Ngoài ra chúng tôi còn đào tạo hiệu chuẩn, sửa chữa chuyên sâu máy đo 2d, 3d
2, KÍCH THƯỚC
| (Product) | (Packing) | (Wt.kg) | (CBM m³) | ||||||
| Lx | Ly | Lz | Wt(kg) | Lx | Ly | Lz | Wt(kg) | ||
3,THÔNG SỐ MÁY ĐO BIÊN DẠNG MMD-100AC
| Item | Parameter | |
| Measurement range | X axis | 100mm |
| Z1 Sensor | 40mm | |
| Height | 400mm | |
| Min. inner hole | 30mm | |
| Measurement Accuracy | X axis
(L=X moving distance) |
±(0.8+2L/100)μm |
| Z1 axis
(H=Z1meas. Height) |
±(0.7+3H/100)μm | |
| X axis | Straightness | 0.8μm /100mm |
| Resolution | 0.1μm | |
| 产地Origin | MicroE (America) | |
| Sensor | Type | Digital grating sensor |
| Resolution | 0.1μm | |
| Climbing Ability | 77°(Upside), 88°(Downside) | |
| Meas. Speed | 0.02mm to 4.0mm/s | |
| Meas. Mode | Sensor moving | |
| Power | AC 220V±10% 50Hz | |
| Environmental conditions | (T):10~30℃; (RH):<85% | |